Jungle.Bunch.Operation.Meltdown.2023 DJ

Jungle.Bunch.Operation.Meltdown.2023

 

Jungle Bunch: Operation Meltdown (2023) ni filamu ya katuni ya uhuishaji yenye vitendo, vichekesho na mshikamano kuhusu timu ya wanyama inayoitwa The Jungle Bunch.

📌 Muhtasari wa hadithi kwa ufupi (Kwa Kiswahili):
Wakati kinyunyizi cha rangi ya waridi kinachotumia sumu kinapoenea porini na kuzunguka miti, The Jungle Bunch wanaitwa ili kuokoa mazingira yao kabla ya msimu wa mvua. Ili kupata antidoti ya sumu hii, wanakiwa safari kubwa barani na baharini, wakikabili vizingiti na adui zao na kufanya kazi pamoja kama timu.

🎯 Mada kuu ya filamu:

  • Ushikamano na kazi ya pamoja

  • Kujitolea kwa familia na marafiki

  • Kuchunguza dunia na kushinda changamoto





































#Animations

Post a Comment

0 Comments