Sisu.2023

 Sisu.2023.dijay blaki-new


Sisu (2023) – Filamu ya Hatua & Vita (wa kiswahili kiufupi):
Sisu ni filamu ya kisasi na vita iliyoongozwa na Jalmari Helander inayofuatilia hadithi ya Aatami Korpi, mjamzito na mtoro wa vita aliyegeuka mchimbaji dhahabu katika msitu wa kijiji cha Lapland wakati wa mwisho wa Vita Kuu ya Pili ya Dunia.

Muhtasari wa Hadithi:
Mnamo 1944, Aatami anapata hazina ya dhahabu msituni, lakini wanajeshi wa Nazi wanamchunguza, wanamuibia dhahabu na kumwacha kwa kile wanafikiri ni kifo. Walakini, Aatami si mchimbaji wa kawaida — ni veterani hodari na mwenye moyo usiyokata tamaa (neno “sisu” linamaanisha uthabiti wa ajabu dhidi ya changamoto).

Baada ya kuachwa kama mtu aliyejeruhiwa, Aatami anarudisha vita na kujiokoa kwa kutumia ujanja wake wa kijeshi na ujasiri — akipambana na wanajeshi wa Ujerumani kwa mbinu za kusisimua na uhai usiochorwa. Filamu ina mchanganyiko wa mapigano makali, mbio za msituni, na ujasiri wa kibinafsi dhidi ya odds kubwa.

Mada kuu:

  • Ushindi wa moyo na ustahimilivu mbele ya hatari kubwa

  • Kisasi na kudumisha utu wa kibinadamu licha ya ukatili wa vita

  • Ujasiri wa mtu mmoja dhidi ya majibu mabaya ya vita kubwa.


                        Sisu.2023.dijay blaki-new

                                     


                         
#Movie

Post a Comment

0 Comments