kirikou 2
Kirikou and the Wild Beasts (2005) ni filamu ya kuendelea ya Kirikou na Mchawi, inayojumuisha Kirikou akiwa bado mdogo lakini shujaa wa kijiji chake.
Katika filamu hii, Kirikou anasaidia kijiji kushinda changamoto za wanyama pori na hatari zingine ambazo mchawi Karaba hajahusiana nazo moja kwa moja. Anakumbana na majitu, wanyama hatari, na mafumbo ya asili, akitumia ubunifu, ujasiri, na busara.
Hadithi inaonyesha:
-
Ujasiri na mshikamano wa jamii
-
Kujifunza kutokana na changamoto
-
Kukabiliana na hatari kwa akili na moyo 🌾
KIRIKOU KISWAHILI FULL MOVIE PART 2
#Animations

0 Comments