Street Kings.avi = dj ommy

 

Street Kings.avi = dj ommy

STREET KINGS (2008) ni muvi wa uhalifu na msisimko.

Muvi unaelezea askari wa LAPD anayejulikana kwa kutumia njia za kikatili na zisizo rasmi kupambana na uhalifu. Baada ya askari mwenzake kuuawa, anasingiziwa kosa hilo na kugundua kuwa kuna mtandao wa rushwa na uozo ndani ya polisi wenyewe. Anajikuta akipambana kuokoa maisha yake na kufichua ukweli.

Kwa ufupi: ni muvi wa polisi wakorofi, rushwa, kulipiza kisasi na mapambano ya haki, unaonyesha mpaka mwembamba kati ya sheria na uhalifu.

























Post a Comment

0 Comments